Consult Our Doctor On Video Call from Home.
Dial 040-44885000 Or Press Here to Book an Appointment

కర్నూలులో తొలిసారిగా కెడావర్ కిడ్నీ ట్రాన్స్ ప్లాంట్.

Friday, August 19, 2022

photo of event
కర్నూలులో తొలిసారిగా కెడావర్ కిడ్నీ ట్రాన్స్ ప్లాంట్....

బతికున్నప్పుడైనా, చనిపోయకైనా కొన్ని అవయవాలను దానం చేసి ఇతరులకు ప్రాణదానం చేయవచ్చు.

Saturday, August 13, 2022

photo of event
బతికున్నప్పుడైనా, చనిపోయకైనా కొన్ని అవయవాలను దానం చేసి ఇతరులకు ప్రాణదానం చేయవచ్చు....

అవయవదానంతో మరికొందరికి కొత్త జీవితాన్ని ప్రసాదించవచ్చు.

Friday, August 12, 2022

photo of event
అవయవదానంతో మరికొందరికి కొత్త జీవితాన్ని ప్రసాదించవచ్చు. అంతర్జాతీయ అవయవదాన దినోత్సవం...

ప్రాణదాత చరిత కుటుంబాన్ని అభినందించిన సినీ నటుడు జగపతిబాబు.

Friday, July 8, 2022

photo of event
ప్రాణదాత చరిత కుటుంబాన్ని అభినందించిన సినీ నటుడు జగపతిబాబు....

కర్నూలులో ఓ మహిళకు అరుదైన వ్యాధి

Friday, June 10, 2022

photo of event
కర్నూలులో ఓ మహిళకు అరుదైన వ్యాధి, చికిత్స చేసి నయం చేసిన కిమ్స్ ఆసుపత్రి వైద్యులు డాక్టర్ అనంత రావు గారు....

Frist Kidney transplant coverage - Saveera

Sunday, September 19, 2021

photo of event
Frist Kidney transplant coverage - Saveera...

Frist Kidney transplant coverage

Friday, August 6, 2021

photo of event
Frist Kidney transplant coverage...

KIMS Doctors perform a rare kidney transplantation between different blood groups

Monday, April 26, 2021

photo of event
KIMS Doctors perform a rare kidney transplantation between different blood groups...

World's rarest endoscopic treatment was successful in Kims Kurnool

Sunday, April 25, 2021

photo of event
World's rarest endoscopic treatment was successful in Kims Kurnool   ...

World Kidney day coverage - Kurnool

Friday, March 12, 2021

photo of event
World Kidney day coverage - Kurnool...

BOOK AN APPOINTMENT

FIND A DOCTOR

Footer Loading...